...-+*♥*+-...vr-varia...-+*♥*+-...
สมัครสมาชิกซักหน่อยสิครับ แล้วจะเห็นฟอรั่มมากขึ้น ^_^
...-+*♥*+-...vr-varia...-+*♥*+-...
สมัครสมาชิกซักหน่อยสิครับ แล้วจะเห็นฟอรั่มมากขึ้น ^_^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalGalleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)

Go down 
xanxus Varia
Xanxas Forward
~Wow~
PEEPEE666
gadainzzz
aime-chun
alone
MinNa
Tsuna
Sakura~Pun~
L[Them]B_Tatto
eXcElLeNTz
oMASTERo
narutokung
ririw
t_timeless
MinMin
horsekol
kazuha_wrk
23 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
kazuha_wrk
♦หัวหน้าVaria Family♦
kazuha_wrk

จำนวนแร็ป : 152
เข้าวงการเมื่อ : 18/03/2009

ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeThu Mar 19 2009, 18:20

ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด

1.ห้ามตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ สนทนา เกี่ยวกับ การเมือง พระมหากษัตริย์ และ พูดพาดพิงทำให้ผู้อื่นเสียหาย

2.พูดคุยในบอร์ดด้วยภาษาที่สุภาพ ไม่หยาบคาย และ กรุณาอย่าทะเลาะวิวาทกันในบอร์ด

3.ห้ามปั่น ป่วน ปั้ม กระทู้ในเว็บบอร์ด

เอ่อ..ขอชี้แจงกฏข้อ3

ปั่น คือ การโพสกระทู้ที่ไร้สาระหลายๆครั้ง (ภาษาชาวบ้านเรียก กวนโอ้ยสุดตรีน)เพื่อเพิ่มจำนวนการโพสของตนเอง
ป่วน คือ สร้างความรำคาญ หรือ เรียกร้องความสนใจภายในเว็บบอร์ด หรือ โพสข้อความที่ทำให้เกิดอาการ(หมั่นไส้) หรือทำให้คนอื่นไม่พอใจ
ปั้ม คือ การโพสกระทู้ข้อความเดิม ซ้ำๆกัน เพื่อเพิ่มจำนวนการโพสของตน อันนี้ร้ายแรงกว่าปั่น

กฎหลักๆมีแค่นี้ครับ กรุณาปฎิบัติตามด้วย พวกเราจะได้อยู่กันอย่างสนุกสนาน อ่ะ โฮะๆ กฎแถม

ห้ามกวนส้นเท้าแอดมิน หากพบเห็นคุณจะ เละ ทันที บางทีอาจจะได้เห็นร่างซุปเปอร์ไซย่าก้อได้นะ พึงระวัง!!~

พวกเรายินดีต้อนรับ ทุกท่านที่แวะผ่านเข้ามา

ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของพวกเรา varia family

รับทราบ !

sqo sqo sqo sqo sqo

แก้ไขล่าสุดโดย kazuha_wrk เมื่อ Mon May 04 2009, 18:42, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://vr-varia.forumth.com
horsekol
member5
member5
horsekol

จำนวนแร็ป : 37
เข้าวงการเมื่อ : 20/03/2009

ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeFri Mar 20 2009, 18:50

โอ๊ส
รับทราบแล้วค่า Shocked
MinMin
member3
member3
MinMin

จำนวนแร็ป : 18
เข้าวงการเมื่อ : 25/03/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeWed Mar 25 2009, 15:51

รับทราบคร๊าบ ผม ^0^
t_timeless
♥หน่วยลับVaia familY♥
t_timeless

จำนวนแร็ป : 29
เข้าวงการเมื่อ : 01/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeFri May 01 2009, 19:15

รับทราบจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดครับผ้ม
ririw
ririw

เข้าวงการเมื่อ : 22/04/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeFri May 01 2009, 20:19

อาจจะช้าไปนิด (ได้ข่าวว่ามากแล้วลาะ 5555)

แต่ว่ารับทราบเจ้าค่า^^
kazuha_wrk
kazuha_wrk

จำนวนแร็ป : 152
เข้าวงการเมื่อ : 18/03/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeSat May 02 2009, 14:29

:hi:
http://vr-varia.forumth.com
narutokung
♥หัวหน้าVongola Family♥
♥หัวหน้าVongola Family♥
narutokung

จำนวนแร็ป : 16
เข้าวงการเมื่อ : 04/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeMon May 04 2009, 13:48

รู้แล้ว
oMASTERo

oMASTERo

จำนวนแร็ป : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeMon May 04 2009, 17:17

รับทราบ
eXcElLeNTz
eXcElLeNTz

จำนวนแร็ป : 17

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeMon May 04 2009, 17:47

รับทราบ อีก รอบ
eXcElLeNTz
eXcElLeNTz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeMon May 04 2009, 18:25

l2omantic
♦ผู้พิทักษ์แหวนแห่งวายุ♦
♦ผู้พิทักษ์แหวนแห่งวายุ♦
l2omantic

จำนวนแร็ป : 151

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeWed May 06 2009, 14:58

อะเคฮะ เพ่ โล
member5
member5

จำนวนแร็ป : 30
เข้าวงการเมื่อ : 07/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeThu May 07 2009, 09:50

คร๊าฟฟ จะทำตาม คร๊าฟ
Sakura~Pun~
member3
member3
Sakura~Pun~

เข้าวงการเมื่อ : 08/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeSat May 09 2009, 15:04

รับทราบค่ะ =w=b~
Tsuna
Tsuna

จำนวนแร็ป : 42

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeTue May 12 2009, 19:15

รับทราบ
http://reborn10th.forumclan.com/forum.htm
MinNa

MinNa

จำนวนแร็ป : 1
เข้าวงการเมื่อ : 13/05/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeWed May 13 2009, 12:55

รับทราบบ บบ! !!^^
Tsuna
Tsuna

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeTue Jun 09 2009, 18:25

รับและทราบอีกที
http://reborn10th.forumclan.com/forum.htm
alone
member1
member1
alone

จำนวนแร็ป : 6
เข้าวงการเมื่อ : 27/06/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Jun 27 2009, 22:30

รับทราบ!!!!!!!!!!
Tsuna
Tsuna

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Jul 06 2009, 12:58

อืมดีแล้ว
aime-chun
member3
member3
aime-chun

เข้าวงการเมื่อ : 10/10/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 10 2009, 19:18

อื้อ~.. รับทราบจ้า /(>_<)
จะปฏิบัติตามอย่างดีนะเออ... ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) 560127
gadainzzz
♦ผู้พิทักษ์แหวนแห่งหมอก♦
gadainzzz

เข้าวงการเมื่อ : 30/10/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 17:20

ทราบครับผม
^^
gadainzzz
gadainzzz

เข้าวงการเมื่อ : 30/10/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 17:23

รับทราบครับผม
จะพยายามทำตามครับ
^^
PEEPEE666

PEEPEE666

จำนวนแร็ป : 4
เข้าวงการเมื่อ : 20/11/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeFri Nov 20 2009, 21:44

ขอบคุณครับที่บอกจะได้ทำตามครับ
~Wow~
member5
member5
~Wow~

จำนวนแร็ป : 47
เข้าวงการเมื่อ : 17/12/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeThu Dec 17 2009, 23:20

รับ ทราบ คับ ก๊าก ๆ ๆ ๆ
~Wow~
member5
member5
~Wow~

จำนวนแร็ป : 47
เข้าวงการเมื่อ : 17/12/2009

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeThu Dec 17 2009, 23:22

ผม จะทำตามที่ บอก ทุกประกาล เลยคับ คิคิ
member3
member3

จำนวนแร็ป : 15
เข้าวงการเมื่อ : 11/02/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)   ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ) I_icon_minitimeThu Feb 11 2010, 20:00

รับทราบครับ

ฏฎระเบียบของเว็บบอร์ด (กรุณาอ่านแล้วรับทราบด้วยครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next