...-+*♥*+-...vr-varia...-+*♥*+-...
สมัครสมาชิกซักหน่อยสิครับ แล้วจะเห็นฟอรั่มมากขึ้น ^_^
...-+*♥*+-...vr-varia...-+*♥*+-...
สมัครสมาชิกซักหน่อยสิครับ แล้วจะเห็นฟอรั่มมากขึ้น ^_^
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านPortalGalleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+

Go down 
mathkung
gadainzzz
variagang
ManChii {FraN ChaN!~}
L[Them]B_Tatto
l2omantic
eXcElLeNTz
oMASTERo
narutokung
Tsuna
MinMin
kazuha_wrk
16 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
osonteenzao
member1
member1
osonteenzao

จำนวนแร็ป : 5
เข้าวงการเมื่อ : 29/01/2010

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jan 29 2010, 05:13

สมัครคร้าฟ

ฝีมือหรอครับ

ดูจากลายเซ็นกับรูปประจำตัวพอไหมครับผมทำเอง

ไม่พอจะเอามาเพิ่ม
ขึ้นไปข้างบน Go down
osonteenzao
member1
member1
osonteenzao

จำนวนแร็ป : 5
เข้าวงการเมื่อ : 29/01/2010

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jan 29 2010, 05:16

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 Stz1

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 Stz2

ลงอีกนิดครับ

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 Cap01

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 Cap02

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 Cap0

ลงแค่นี้คงรู้ฝีมือผมละนะ
hunterkung
member5
member5
hunterkung

จำนวนแร็ป : 30
เข้าวงการเมื่อ : 10/09/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+   +*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+ - Page 2 I_icon_minitimeFri Sep 10 2010, 18:08

สมัครเยอะกันจริ๊ง
แต่เรื่องนี้ผมขอผ่าน 555
http://my.dek-d.com/251159/

+*เปิดรับสมัครสตาฟครับ*+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2